ราคา 5300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80303.03 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ไอวี่ รัชดา คอนโดมิเนียม รัชดา-สุทธิสาร | Ivy Ratchada Condominium

ฉัตรบงกชฐ์
0616418789
2022-07-19 16:22:36.0
เลขที่ประกาศ: 405199
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัสทรัพย์ 16661 ขายคอนโด Ivy Ratchada (ไอวี่ รัชดา) 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 66 ตรม. ชั้น 2 ตึก A เลขที่ห้อง 28/1 ห้องตกแต่งครบพร้อมเฟอร์ ขายราคา 5,300,000 ล้านค่าโอนคนละครึ่ง ดูรูปเพิ่มเติม http://www.smilebangkok.com/p/1638
การเดินทาง
สุทธิสาร 780 เมตร / เดิน 10 นาที
รัชดาภิเษก 930 เมตร / ขับรถ 3 นาที
รัชดาภิเษก 1 กิโลเมตร / ขับรถ 3 นาที
ด่านสุทธิสาร 2.7 กิโลเมตร / ขับรถ 8 นาที
ด่านดินแดง 1 ดอนเมืองโทลล์เวย์ 3.1 กิโลเมตร / ขับรถ 14 นาที
ด่านดินแดง 2 3.4 กิโลเมตร / ขับรถ 13 นาที
สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Ivy Ratchada (ไอวี่ รัชดา) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว wi-fi ค่าส่วนกลาง ฿25 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿500 ต่อ ตรม.
สถานที่
Ivy Ratchada (ไอวี่ รัชดา) เดินทางสะดวกเพียง 780 เมตร หรือประมาณ 10 นาที เดินจาก สุทธิสาร ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.7 กิโลเมตร จากคอนโด
หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:
• สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก ห่างจากคอนโด 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
• สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
• ห้วยขวางเทอร์เรซ – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
• ห้วยขวางเทอร์เรซ – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
• ห้วยขวางอเวนิว – 1.9 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 2 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย